Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM Multi-Mode 10/100Mbps
790.000
[Giá đã bao gồm VAT]

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM Multi-Mode 10/100Mbps

Mã SP:     Lượt xem: 133

Lưu sản phẩm yêu thích

Đánh giá: rate Đánh giá (0)
Mô tả sản phẩm:
Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời
Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX
Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km
Kho hàng:
Còn hàng
Bảo hành: hính hãng 24 tháng.
Giao hàng: - Sản phẩn mới 100% bảo hành chính hãng.
- Miễn phí giao hàng với hóa đơn trị giá trên 500.000Vnđ (bán kính 10km)
- Miễn phí giao hàng 100 km đối với khách hàng Games Net, DN, Dự án
- Nhận giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30h từ thứ 2 đến thứ 7.
790.000
[Giá đã bao gồm VAT]

Mô tả chi tiết

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM Multi-Mode 10/100Mbps

  • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
  • Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời
  • Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km
 

Chức năng sản phẩm

MC100CM là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang

sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX.

MC100CM là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ multi-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type.

MC100CM hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ.

Làm việc ở bước sóng 850nm ở cả truyền và nhận dữ liệu.

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác)                                                          hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19´´, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex                                                       trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC100CM sẽ truyền tải như cáp quang                                                         với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km.

Thông số

 

Thông tin khác
  • Đen (black)
Bảo hành
  • 24 tháng

Hướng dẫn

Hình ảnh

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM Multi-Mode 10/100Mbps
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM Multi-Mode 10/100Mbps

Video

Đánh giá

  • Đánh giá sản phẩm:

Hiện tại chưa có ý kiến đánh giá nào về sản phẩm. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận của bạn.

Tư vấn bán hàng qua Facebook

Cùng thương hiệu

Sản phẩm đã xem

So sánh sản phẩm
Hãy chat với chúng tôi