Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps
1.249.000
[Giá đã bao gồm VAT]

Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps

Mã SP:     Lượt xem: 208

Lưu sản phẩm yêu thích

Đánh giá: rate Đánh giá (0)
Mô tả sản phẩm:
Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps
Tuân theo chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
Cung cấp cấu hình chuyển đổi của chế độ chuyển quân / Auto cho cổng FX
Kéo dài sợi khoảng cách lên đến 0.55km
Kho hàng:
Còn hàng
Bảo hành: hính hãng 24 tháng.
Yên tâm mua sắm: Miễn phí vận chuyển 20km*
Bảo hành chính hãng tại nơi sử dụng**
Sản phẩn mới 100% bảo hành chính hãng
Bán hàng tại kho với giá cả cạnh tranh nhất
Nhận giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30h từ thứ 2 đến thứ 7
1.249.000
[Giá đã bao gồm VAT]

Mô tả chi tiết

 

 

Thông số

Những sản phẩm này Liệu

Các MC200CM là một công cụ chuyển đổi phương tiện truyền thông được thiết kế để chuyển đổi sợi 1000BASE-SX truyền thông đồng 1000Base-T hoặc ngược lại. Được thiết kế theo tiêu chuẩn IEEE802.3ab 1000Base-T và IEEE802.3z 1000Base-SX, các MC200CM được thiết kế để sử dụng với nhiều chế độ cáp quang sử dụng đầu nối SC-Type. Các MC200CM hỗ trợ sóng ngắn (SX) đặc điểm kỹ thuật laser tại một tốc độ dây đầy đủ. Nó hoạt động ở 850nm trên cả dữ liệu truyền và nhận.

Các tính năng khác của mô-đun này bao gồm khả năng được sử dụng như một thiết bị độc lập (không có khung yêu cầu) hoặc với TP- LINK khung 19'system của, Auto MDI / MDI-X cho cổng TX, và phía trước đèn LED trạng thái bảng. Các MC200CM sẽ truyền vào mở rộng sợi khoảng cách quang sử dụng sợi đa mode lên đến 0,55 km.

Hướng dẫn

Hình ảnh

Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps
Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps

Video

Đánh giá

  • Đánh giá sản phẩm:

Hiện tại chưa có ý kiến đánh giá nào về sản phẩm. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận của bạn.

Tư vấn bán hàng qua Facebook

Cùng thương hiệu

Sản phẩm đã xem

Chính sách giao hàng
So sánh sản phẩm
Hãy chat với chúng tôi