Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

1.060.000 1.350.000 -22%
Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS
Giá bán: 1.060.000 Giá niêm yết: 1.350.000 [Đã bao gồm VAT] Bảo hành: hính hãng 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
"1000Mbps RJ45 to 1000Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 15Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang SC single-mode 1000Mbps, Song công, Lên đến 15Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400"
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter

1.150.000
Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter
Giá bán: 1.150.000 [Đã bao gồm VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 15Km, switching power adapter, chassis mountable
Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps

1.249.000
Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps
Giá bán: 1.249.000 [Đã bao gồm VAT] Bảo hành: hính hãng 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps
Tuân theo chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
Cung cấp cấu hình chuyển đổi của chế độ chuyển quân / Auto cho cổng FX
Kéo dài sợi khoảng cách lên đến 0.55km
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC220L

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC220L

680.000
Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC220L
Giá bán: 680.000 [Đã bao gồm VAT] Bảo hành: 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện converter Tp Link MC220L dùng để chuyển đổi các phương tiện truyền thông chuẩn 100BASE-FX cáp quang sang chuẩn 100BASE-TX cáp đồng
Bộ định tuyến có dây VPN Router TP-LINK TL-ER6120

Bộ định tuyến có dây VPN Router TP-LINK TL-ER6120

5.083.000 5.525.000 -8%
Còn hàng
Bộ định tuyến có dây VPN Router TP-LINK TL-ER6120
Giá bán: 5.083.000 Giá niêm yết: 5.525.000 [Đã bao gồm VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
SafeStream™ 5-port Gigabit Multi-WAN VPN Router for Small and Medium Business, including 3 Configurable WAN/LAN Ports, 1 Hardware DMZ port, support maximal 4 WAN ports, up to 100 IPSec and 32 PPTP/L2TP VPN tunnels, Load Balance, Advanced Firewall, Bandwidth Control, Session Limit, PPPoE Server, IM/P2P blocking, Port Mirror, DDNS, UPnP, Port VLAN, VPN pass-through
Router cân bằng tải VPN Router TL-ER6020

Router cân bằng tải VPN Router TL-ER6020

2.827.000 3.073.750 -9%
Còn hàng
Router cân bằng tải VPN Router TL-ER6020
Giá bán: 2.827.000 Giá niêm yết: 3.073.750 [Đã bao gồm VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Router VPN SafeStream™ 2 cổng WAN Gigabit, 2 cổng WAN Gigabit + 2 cổng LAN Gigabit + 1 cổng LAN/DMZ Gigabit, lên đến 50 đường VPN IPsec, 16 đường VPN PPTP và 16 đường VPN L2TP, Cân bằng tải thông minh, Đường dẫn dự phòng, Chặn ứng dụng IM/P2P, Đảm bảo & Giới hạn băng thông, Lọc URL/Từ khóa, Định tuyến Tĩnh, RIP v1/v2, Phòng chống DoS/DDoS, Máy chủ PPPoE, Port VLAN, Port Mirror, 30000 Phiên đồng thời, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
Thiết bị cân bằng tải Băng Thông Rộng TP-LINK TL-R480T+

Thiết bị cân bằng tải Băng Thông Rộng TP-LINK TL-R480T+

990.000
Còn hàng
Thiết bị cân bằng tải Băng Thông Rộng TP-LINK TL-R480T+
Giá bán: 990.000 [Đã bao gồm VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
TP-LINK (TL-R480T+) 2 WAN ports + 3 LAN ports Router for Small/Medium
+ Sản phẩm Router cân bằng tải băng thông rộng TL-R480T+ là một sự lựa chọn đúng đăn dành cho các doanh nghiệp nhỏ.
+ Với 3 cổng WAN/LAN có thể thay đổi, TL-R480T+ hỗ trợ tới 4 cổng WAN .
Tích hợp nhiều phương thức cân bằng tải
Ba cổng WAN/LAN có thể thay đổi được
Thiết bị cân bằng tải TP-LINK TL R470T+

Thiết bị cân bằng tải TP-LINK TL R470T+

790.000 950.000 -17%
Còn hàng
Thiết bị cân bằng tải TP-LINK TL R470T+
Giá bán: 790.000 Giá niêm yết: 950.000 [Đã bao gồm VAT] Bảo hành: 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
4 cổng WAN/LAN có thể thay đổi
TL-R470T hỗ trợ tới 4 cổng WAN
Có thể đáp ứng các nhu cầu truy cập Internet khác nhau thông qua 1 thiết bị
Sản phẩm đã xem
cart cart cart
PC, Workstation PC, Workstation Linh kiện máy tính Linh kiện máy tính Gaming - Gear Gaming - Gear Laptop - Tablet Laptop - Tablet Máy văn phòng Máy văn phòng Thiết bị mạng Thiết bị mạng Âm thanh - Kts Âm thanh - Kts Camera giám sát Camera giám sát Lưu trữ - phần mềm Lưu trữ - phần mềm Phụ kiện Phụ kiện