Bộ chia mạng 8 cổng 10/100Mpbs với 4 cổng PoE Tp-Link TL-SF1008P

Bộ chia mạng 8 cổng 10/100Mpbs với 4 cổng PoE Tp-Link TL-SF1008P

1.480.000
Còn hàng
Bộ chia mạng 8 cổng 10/100Mpbs với 4 cổng PoE Tp-Link TL-SF1008P
Giá bán: 1.480.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Với 4 cổng PoE, việc truyền dữ liệu và cấp nguồn chỉ cần 1 dây cáp
Hoạt động với chuẩn IEEE 802.3af PDs, mở rộng mạng cho văn phòng và nhà ở
Không cần cấu hình và cài đặt
Switch TP-Link TL SF1024D 24-port 10/100Mbps

Switch TP-Link TL SF1024D 24-port 10/100Mbps

780.000
Còn hàng
Switch TP-Link TL SF1024D 24-port 10/100Mbps
Giá bán: 780.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
Switch 24-ports 10/100M RJ45, 1U 13-inch rack-mountable steel case. Auto MDI-MDIX, Auto Negotiation, Full & Half-Dupplex (có kèm theo bộ Rack-Kit để lắp vào tủ Rack)
Thiết bị cân bằng tải Băng Thông Rộng TP-LINK TL-R480T+

Thiết bị cân bằng tải Băng Thông Rộng TP-LINK TL-R480T+

990.000
Còn hàng
Thiết bị cân bằng tải Băng Thông Rộng TP-LINK TL-R480T+
Giá bán: 990.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
TP-LINK (TL-R480T+) 2 WAN ports + 3 LAN ports Router for Small/Medium
+ Sản phẩm Router cân bằng tải băng thông rộng TL-R480T+ là một sự lựa chọn đúng đăn dành cho các doanh nghiệp nhỏ.
+ Với 3 cổng WAN/LAN có thể thay đổi, TL-R480T+ hỗ trợ tới 4 cổng WAN .
Tích hợp nhiều phương thức cân bằng tải
Ba cổng WAN/LAN có thể thay đổi được
Bộ định tuyến có dây VPN Router TP-LINK TL-R600VPN

Bộ định tuyến có dây VPN Router TP-LINK TL-R600VPN

1.410.000 1.536.000 -9%
Còn hàng
Bộ định tuyến có dây VPN Router TP-LINK TL-R600VPN
Giá bán: 1.410.000 Giá niêm yết: 1.536.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
TL-R600VPN: SafeStream™ Gigabit Broadband VPN Router, 1 Gigabit WAN port + 4 Gigabit LAN ports, 20 IPsec VPN Tunnels, 16 PPTP VPN tunnels and 16 L2TP VPN tunnels , Dial-on-demand, SPI Firewall, ,IP&MAC Binding, Bandwidth Control, Parental control, DDNS, UPnP, 802.1X, DHCP, DMZ host
Bộ định tuyến có dây VPN Router TP-LINK TL-ER6120

Bộ định tuyến có dây VPN Router TP-LINK TL-ER6120

5.083.000 5.525.000 -8%
Còn hàng
Bộ định tuyến có dây VPN Router TP-LINK TL-ER6120
Giá bán: 5.083.000 Giá niêm yết: 5.525.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
SafeStream™ 5-port Gigabit Multi-WAN VPN Router for Small and Medium Business, including 3 Configurable WAN/LAN Ports, 1 Hardware DMZ port, support maximal 4 WAN ports, up to 100 IPSec and 32 PPTP/L2TP VPN tunnels, Load Balance, Advanced Firewall, Bandwidth Control, Session Limit, PPPoE Server, IM/P2P blocking, Port Mirror, DDNS, UPnP, Port VLAN, VPN pass-through
Router cân bằng tải VPN Router TL-ER6020

Router cân bằng tải VPN Router TL-ER6020

2.827.000 3.074.000 -9%
Còn hàng
Router cân bằng tải VPN Router TL-ER6020
Giá bán: 2.827.000 Giá niêm yết: 3.074.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Router VPN SafeStream™ 2 cổng WAN Gigabit, 2 cổng WAN Gigabit + 2 cổng LAN Gigabit + 1 cổng LAN/DMZ Gigabit, lên đến 50 đường VPN IPsec, 16 đường VPN PPTP và 16 đường VPN L2TP, Cân bằng tải thông minh, Đường dẫn dự phòng, Chặn ứng dụng IM/P2P, Đảm bảo & Giới hạn băng thông, Lọc URL/Từ khóa, Định tuyến Tĩnh, RIP v1/v2, Phòng chống DoS/DDoS, Máy chủ PPPoE, Port VLAN, Port Mirror, 30000 Phiên đồng thời, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

1.060.000 1.350.000 -22%
Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS
Giá bán: 1.060.000 Giá niêm yết: 1.350.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: hính hãng 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
"1000Mbps RJ45 to 1000Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 15Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang SC single-mode 1000Mbps, Song công, Lên đến 15Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400"
Switch 5 cổng TP-LINK SF1005D

Switch 5 cổng TP-LINK SF1005D

140.000
Còn hàng
Switch 5 cổng TP-LINK SF1005D
Giá bán: 140.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
Switch 5 port, 10/100/1000Mbps,
Auto MDI/MDI-X, hỗ trợ địa chỉ MAC Số cổng kết nối: 5 x RJ45 /
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps /
Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u
Switch 5 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1005D

Switch 5 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1005D

390.000
Còn hàng
Switch 5 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1005D
Giá bán: 390.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
5-port Gigabit Switch 5ports 10/100/1000M RJ45 ports
Sản phẩm Thiết bị chia mạng
Hãng sản xuất TP-Link
Model TL-SG1005D
Tốc độ LAN 10/100/1000Mbps
Switch TP-Link TL SF1016D 16-port 10/100Mbps

Switch TP-Link TL SF1016D 16-port 10/100Mbps

429.000 480.000 -11%
Còn hàng
Switch TP-Link TL SF1016D 16-port 10/100Mbps
Giá bán: 429.000 Giá niêm yết: 480.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
Thiết bị mạng/ Switch TPLink 16P TL SF1016D

16 cổng RJ45 10/100Mbps với kỹ thuật chiếm quyền điều khiển cáp (Auto-Negotiation) và hỗ trợ tính năng MDI / MDIX
Công nghệ xanh giúp tiết kiệm điện năng lên đến 70%
Kiểm soát lưu lượng IEEE 802.3x mang lại khả năng chuyển tải dữ liệu đáng tin cậy
Cổng nối mạng TP-LINK TL-SG1024DE

Cổng nối mạng TP-LINK TL-SG1024DE

2.790.000
Còn hàng
Cổng nối mạng TP-LINK TL-SG1024DE
Giá bán: 2.790.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
24-Port Gigabit Easy Smart Switch, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports, MTU/Port/Tag-based VLAN, QoS, IGMP Snooping
Switch TP-Link TL SG1024D 24-Port Gigabit

Switch TP-Link TL SG1024D 24-Port Gigabit

1.690.000
Còn hàng
Switch TP-Link TL SG1024D 24-Port Gigabit
Giá bán: 1.690.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Thiết bị mạng/ Switch TPLink 24P TL SG1024D
- Những Tính Năng Nổi Bật:
- 24 cổng 10/100/1000Mbps
- Công nghệ năng lượng hiệu quả sáng tạo tiết kiệm năng lượng lên đến 40%
- Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC, tự động MDI/MDIX và đàm phán tự động
 Cổng nối mạng TP-LINK Easy Smart Switch TL-SG1024DE

Cổng nối mạng TP-LINK Easy Smart Switch TL-SG1024DE

2.790.000 2.990.000 -7%
Còn hàng
Cổng nối mạng TP-LINK Easy Smart Switch TL-SG1024DE
Giá bán: 2.790.000 Giá niêm yết: 2.990.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
24-Port Gigabit Easy Smart Switch, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports, MTU/Port/Tag-based VLAN, QoS, IGMP Snooping
Thiết bị mạng/ Switch TPLink Easy Smart 24P TL-SG1024DE
- Thương hiệu: TPLink - 24 cổng tốc độ 10/100/1000 Mbps. - Cung cấp chức năng kiểm tra mạng, quản lý ưu tiên đường truyền và chức năng VLAN. - Công nghệ sáng tạo năng lượng hiệu quả giúp tiết kiệm năng lượng đến 40%*. - Thiết lập mạng đơn giản, chỉ cắm và sử dụng. - Trình tiện ích thông minh giúp quản lý bộ switches dễ dàng.
Switch 48 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1048

Switch 48 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1048

6.490.000
Còn hàng
Switch 48 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1048
Giá bán: 6.490.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Thiết bị mạng/ Switch TPLink 48P TL SG1048
48 cổng RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps
- Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC, tự động MDI/MDIX và tự động đàm phán
- Vỏ bằng thép, gắn được trên tủ Rack 19 in
- Tốc độ lọc dữ liệu 100% sẽ loại bỏ tất cả các gói tin bị lỗi
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter

1.150.000
Còn hàng
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter
Giá bán: 1.150.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 15Km, switching power adapter, chassis mountable
Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps

1.249.000
Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps
Giá bán: 1.249.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: hính hãng 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện TP - LINK MC200CM Multi-Mode 10/100/1000Mbps
Tuân theo chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z
Cung cấp cấu hình chuyển đổi của chế độ chuyển quân / Auto cho cổng FX
Kéo dài sợi khoảng cách lên đến 0.55km
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC220L

Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC220L

680.000
Liên hệ
Bộ chuyển đổi quang điện TP-LINK MC220L
Giá bán: 680.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện converter Tp Link MC220L dùng để chuyển đổi các phương tiện truyền thông chuẩn 100BASE-FX cáp quang sang chuẩn 100BASE-TX cáp đồng
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1005P

Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1005P

1.380.000
Liên hệ
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1005P
Giá bán: 1.380.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Switch Để bàn PoE 5 cổng Gigabit, 5 cổng RJ45 Gigabit bao gồm 4 cổng PoE, Cấp nguồn PoE 56W, Vỏ thép
Bộ chia mạng 5-Port Gigabit Easy Smart Switch TL-SG105E

Bộ chia mạng 5-Port Gigabit Easy Smart Switch TL-SG105E

620.000
Còn hàng
Bộ chia mạng 5-Port Gigabit Easy Smart Switch TL-SG105E
Giá bán: 620.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
5-Port Gigabit Easy Smart Switch, 5 10/100/1000Mbps RJ45 ports, MTU/Port/Tag-based VLAN, QoS, IGMP Snooping
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch T1500-28PCT(TL-SL2428P)

Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch T1500-28PCT(TL-SL2428P)

8.625.000
Còn hàng
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch T1500-28PCT(TL-SL2428P)
Giá bán: 8.625.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Smart Switch PoE+ 24 cổng 10/100Mbps
- 24 cổng RJ45 10/100Mbps, 4 cổng RJ45 Gigabit và 2 cổng combo SFP, 802.3at/af, Cấp nguồn PoE 180W, VLAN theo Tag, STP/RSTP/MSTP, IGMP V1/V2/V3 Snooping, 802.1p QoS, Giới hạn Tốc độ, Port Trunking, Port Mirroring, SNMP, RMON, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
Cổng nối mạng L3 Managed Switch TP-LINK T3700G-52TQ

Cổng nối mạng L3 Managed Switch TP-LINK T3700G-52TQ

86.000.000 90.000.000 -5%
Còn hàng
Cổng nối mạng L3 Managed Switch TP-LINK T3700G-52TQ
Giá bán: 86.000.000 Giá niêm yết: 90.000.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
JetStream™ 52-port Pure-Gigabit L3 Managed Switch, 48 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 4 combo Gigabit SFP slots, 2 integrated 10G SFP+ Slots, 2 optional 10G SFP+ Slots. Abundant L3 routing protocols including Static Routing/RIP/OSPF/ECMP/VRRP, True Physical Stacking up to 8 units, Port/Tag/Voice/Protocol-Based VLAN, Q-in-Q(Double VLAN), GVRP, STP/RSTP/MSTP, PIM-SM/PIM-DM, IGMP V1/V2/V3 Snooping, MVR, 802.1P, DSCP, Rate Limiting, 802.1x, IEEE 802.3ad, L2/3/4 ACL, Port Mirroring, IP Source Guard, SSL, SSH, CLI, SNMP, RMON, IPv6 Management, Removable power unit, 1U 19-inch rack-mountable steel case 
Cổng nối mạng L3 Managed Switch TP-LINK T3700G-28TQ

Cổng nối mạng L3 Managed Switch TP-LINK T3700G-28TQ

46.750.000 50.820.000 -9%
Còn hàng
Cổng nối mạng L3 Managed Switch TP-LINK T3700G-28TQ
Giá bán: 46.750.000 Giá niêm yết: 50.820.000 Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
JetStream 28-Port Gigabit Stackable L3 Managed Switch
T3700G-28TQ
Cổng nối mạng L3 Managed Switch TP-LINK T2700G-28TQ-L1000

Cổng nối mạng L3 Managed Switch TP-LINK T2700G-28TQ-L1000

13.358.000 14.520.000 -9%
Còn hàng
Cổng nối mạng L3 Managed Switch TP-LINK T2700G-28TQ-L1000
Giá bán: 13.358.000 Giá niêm yết: 14.520.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
24-port Pure-Gigabit L3 Managed Switch, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports including, 4 Combo Gigabit SFP slots, Up to 4 Slots SFP +10G Slots (2 fixed and 2 optional 10G SFP+ Slots), 1 Console Port, Abundant Layer 3 routing protocols including RIP/OSPF/ECMP/VRRP that support a scalable network, True Physical Stacking technology supports up to 8 units and 320Gbps backplane bandwidth for high scalability and efficient redundancy, L2 Features IGMP Snooping V1/V2/V3,802.3ad LACP (Up to 32 aggregation groups, containing 8 ports per group), Spanning Tree STP/RSTP/MSTP,BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect,Loop back detection ,802.3x Flow Control
Cổng nối mạng  L2 Managed Switch TP-LINK TL-SG5428

Cổng nối mạng L2 Managed Switch TP-LINK TL-SG5428

7.497.000 8.150.000 -9%
Còn hàng
Cổng nối mạng L2 Managed Switch TP-LINK TL-SG5428
Giá bán: 7.497.000 Giá niêm yết: 8.150.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 SFP Slots
TL-SG5428
Cổng nối mạng  L2 Managed Switch TP-LINK TL-SG3452 T2600G-52TS(TL-SG3452)

Cổng nối mạng L2 Managed Switch TP-LINK TL-SG3452 T2600G-52TS(TL-SG3452)

11.500.000 12.525.000 -9%
Còn hàng
Cổng nối mạng L2 Managed Switch TP-LINK TL-SG3452 T2600G-52TS(TL-SG3452)
Giá bán: 11.500.000 Giá niêm yết: 12.525.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Managed Switch JetStream™ Pure-Gigabit L2 48 cổng, 48 cổng RJ45 10/100/1000Mbps bao gồm 4 cổng SFP Gigabit, Định tuyến tĩnh, VLAN theo Cổng/Tag/Voice/Giao thức, Q-in-Q (Double VLAN), GVRP, STP/RSTP/MSTP, IGMP V1/V2/V3 Snooping, COS, DSCP, Giới hạn tốc độ, 802.1x, IEEE 802.3ad, L2/3/4 ACL, IP Clustering, Port Mirroring, IP Source Guard, SSL, SSH, CLI, SNMP, RMON, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
Sản phẩm đã xem
cart cart cart
All in one MCC All in one MCC PC Gaming, Đồ họa PC Gaming, Đồ họa Linh kiện máy tính Linh kiện máy tính Gaming - Gear Gaming - Gear Laptop - Tablet Laptop - Tablet Máy văn phòng Máy văn phòng Thiết bị mạng - An ninh Thiết bị mạng - An ninh Âm thanh - Kts Âm thanh - Kts Lưu trữ - phần mềm Lưu trữ - phần mềm Phụ kiện Phụ kiện