Switch 5 cổng TP-LINK SF1005D

Switch 5 cổng TP-LINK SF1005D

190.000
Còn hàng
Switch 5 cổng TP-LINK SF1005D
Giá bán: 190.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
Switch 5 port, 10/100/1000Mbps,
Auto MDI/MDI-X, hỗ trợ địa chỉ MAC Số cổng kết nối: 5 x RJ45 /
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps /
Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u
Switch 16 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1016D

Switch 16 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1016D

1.450.000
Còn hàng
Switch 16 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1016D
Giá bán: 1.450.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Switch 16 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1016D
Switch TP-Link TL SF1024D 24-port 10/100Mbps

Switch TP-Link TL SF1024D 24-port 10/100Mbps

980.000
Còn hàng
Switch TP-Link TL SF1024D 24-port 10/100Mbps
Giá bán: 980.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
Switch 24-ports 10/100M RJ45, 1U 13-inch rack-mountable steel case. Auto MDI-MDIX, Auto Negotiation, Full & Half-Dupplex (có kèm theo bộ Rack-Kit để lắp vào tủ Rack)
Switch TP-Link TL SF1016D 16-port 10/100Mbps

Switch TP-Link TL SF1016D 16-port 10/100Mbps

489.000
Còn hàng
Switch TP-Link TL SF1016D 16-port 10/100Mbps
Giá bán: 489.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
Thiết bị mạng/ Switch TPLink 16P TL SF1016D

16 cổng RJ45 10/100Mbps với kỹ thuật chiếm quyền điều khiển cáp (Auto-Negotiation) và hỗ trợ tính năng MDI / MDIX
Công nghệ xanh giúp tiết kiệm điện năng lên đến 70%
Kiểm soát lưu lượng IEEE 802.3x mang lại khả năng chuyển tải dữ liệu đáng tin cậy
Bộ chia mạng 8 cổng TP-LINK SF1008D 10/100Mbps

Bộ chia mạng 8 cổng TP-LINK SF1008D 10/100Mbps

234.000
Còn hàng
Bộ chia mạng 8 cổng TP-LINK SF1008D 10/100Mbps
Giá bán: 234.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
Số cổng kết nối: 8 x RJ45 /
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps /
Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u
Switch 5 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1005D

Switch 5 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1005D

390.000
Còn hàng
Switch 5 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1005D
Giá bán: 390.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
5-port Gigabit Switch 5ports 10/100/1000M RJ45 ports
Sản phẩm Thiết bị chia mạng
Hãng sản xuất TP-Link
Model TL-SG1005D
Tốc độ LAN 10/100/1000Mbps
Bộ chia mạng 8-Port Gigabit Easy Smart Switch TL-SG108E

Bộ chia mạng 8-Port Gigabit Easy Smart Switch TL-SG108E

990.000
Còn hàng
Bộ chia mạng 8-Port Gigabit Easy Smart Switch TL-SG108E
Giá bán: 990.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
8-Port Gigabit Easy Smart Switch, 8 10/100/1000Mbps RJ45 ports, MTU/Port/Tag-based VLAN, QoS, IGMP Snooping
Switch TP-Link TL SG1024D 24-Port Gigabit

Switch TP-Link TL SG1024D 24-Port Gigabit

1.690.000
Còn hàng
Switch TP-Link TL SG1024D 24-Port Gigabit
Giá bán: 1.690.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Thiết bị mạng/ Switch TPLink 24P TL SG1024D
- Những Tính Năng Nổi Bật:
- 24 cổng 10/100/1000Mbps
- Công nghệ năng lượng hiệu quả sáng tạo tiết kiệm năng lượng lên đến 40%
- Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC, tự động MDI/MDIX và đàm phán tự động
Switch 8 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1008D

Switch 8 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1008D

590.000
Còn hàng
Switch 8 cổng Gigabit TP-LINK TL-SG1008D
Giá bán: 590.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
TP-LINK TL-SG 1008D
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter

1.150.000
Đặt hàng
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter
Giá bán: 1.150.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,up to 15Km, switching power adapter, chassis mountable
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

1.060.000
Đặt hàng
Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS
Giá bán: 1.060.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 24 tháng
Mô tả tóm tắt:
"1000Mbps RJ45 to 1000Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 15Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang SC single-mode 1000Mbps, Song công, Lên đến 15Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400"
JetStream 8-Port Gigabit L2 Managed Switch with 2 SFP Slots TL-SG3210

JetStream 8-Port Gigabit L2 Managed Switch with 2 SFP Slots TL-SG3210

3.450.000
Đặt hàng
JetStream 8-Port Gigabit L2 Managed Switch with 2 SFP Slots TL-SG3210
Giá bán: 3.450.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius provide you robust security strategies
L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
WEB/CLI managed modes, SNMP, RMON bring abundant management features
JetStream 16-Port Gigabit L2 Managed Switch with 2 Combo SFP Slots TL-SG3216

JetStream 16-Port Gigabit L2 Managed Switch with 2 Combo SFP Slots TL-SG3216

4.450.000
Đặt hàng
JetStream 16-Port Gigabit L2 Managed Switch with 2 Combo SFP Slots TL-SG3216
Giá bán: 4.450.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius provide you robust security strategies
L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
WEB/CLI managed modes, SNMP, RMON bring abundant management features
JetStream 24-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit L2 Managed Switch TL-SL3428

JetStream 24-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit L2 Managed Switch TL-SL3428

4.950.000
Đặt hàng
JetStream 24-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit L2 Managed Switch TL-SL3428
Giá bán: 4.950.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius provide you robust security strategies
L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
WEB/CLI managed modes, SNMP, RMON bring abundant management features
JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 SFP Slots TL-SG5428

JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 SFP Slots TL-SG5428

8.900.000
Đặt hàng
JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 SFP Slots TL-SG5428
Giá bán: 8.900.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
ACL, 802.1X Authentication, Port Security, IP Filtering, Storm control, DHCP Snooping, IP Source Guard and DoS Defend provide you robust security strategy
L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
Single-IP-Management supports virtual stack of 32 units
SNMP, RMON, WEB/CLI/Telnet Log-in bring abundant management policies
JetStream 24-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit L2 Managed Switch TL-SL5428E

JetStream 24-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit L2 Managed Switch TL-SL5428E

6.900.000
Đặt hàng
JetStream 24-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit L2 Managed Switch TL-SL5428E
Giá bán: 6.900.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
ACL, 802.1X Authentication, Port Security, IP Filtering, Storm control, DHCP Snooping, IP Source Guard and DoS Defend provide you robust security strategy
Single-IP-Management supports virtual stack of 32 units
L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
SNMP, RMON, WEB/CLI/Telnet Log-in bring abundant management policies
JetStream 28-Port Gigabit Stackable L3 Managed Switch T3700G-28TQ

JetStream 28-Port Gigabit Stackable L3 Managed Switch T3700G-28TQ

49.500.000
Đặt hàng
JetStream 28-Port Gigabit Stackable L3 Managed Switch T3700G-28TQ
Giá bán: 49.500.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Abundant Layer 3 routing protocols including RIP/OSPF/ECMP/VRRP that support a scalable network
True Physical Stacking technology supports up to 8 units and 320Gbps backplane bandwidth for high scalability and efficient redundancy
10 Gigabit Ethernet uplink provides high-bandwidth applications for congestion relief and smooth data delivery
Removable power unit and redundant power supply functionality minimizes downtime
PIM-SM/PIM-DM/IGMP Snooping for resilient video deployments
JetStream 48-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit L2 Managed Switch TL-SL3452

JetStream 48-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit L2 Managed Switch TL-SL3452

7.950.000
Đặt hàng
JetStream 48-Port 10/100Mbps + 4-Port Gigabit L2 Managed Switch TL-SL3452
Giá bán: 7.950.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius provide you robust security strategies
L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
WEB/CLI managed modes, SNMP, RMON bring abundant management features
JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 Combo SFP Slots TL-SG3424

JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 Combo SFP Slots TL-SG3424

5.950.000
Đặt hàng
JetStream 24-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 Combo SFP Slots TL-SG3424
Giá bán: 5.950.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius provide you robust security strategies
L2/L3/L4 QoS and IGMP snooping optimize voice and video application
IPv6 support with dual IPv4/IPv6 stack, MLD snooping, IPv6 neighbor discovery
WEB/CLI managed modes, SNMP, RMON bring abundant management features
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch T1500-28PCT(TL-SL2428P)

Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch T1500-28PCT(TL-SL2428P)

8.625.000
Đặt hàng
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch T1500-28PCT(TL-SL2428P)
Giá bán: 8.625.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Smart Switch PoE+ 24 cổng 10/100Mbps
- 24 cổng RJ45 10/100Mbps, 4 cổng RJ45 Gigabit và 2 cổng combo SFP, 802.3at/af, Cấp nguồn PoE 180W, VLAN theo Tag, STP/RSTP/MSTP, IGMP V1/V2/V3 Snooping, 802.1p QoS, Giới hạn Tốc độ, Port Trunking, Port Mirroring, SNMP, RMON, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1008P

Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1008P

1.805.000
Đặt hàng
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1008P
Giá bán: 1.805.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Switch 8-port 10/100/1000M PoE Switch, 8 10/100M RJ45 ports (có 4 cổng PoE - có tính năng cấp nguồn qua cáp mạng cho các thiết bị PoE khác), vỏ sắt
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1016PE

Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1016PE

4.715.000
Đặt hàng
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1016PE
Giá bán: 4.715.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
16-Port Gigabit Desktop/Rackmount PoE+ Easy Smart Switch, 16 Gigabit RJ45 ports including 8 PoE+ ports, 110W PoE Power supply, PoE Managment, MTU/Port/Tag-based VLAN, QoS, IGMP Snooping, Steel case
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SF1008P

Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SF1008P

1.173.000
Đặt hàng
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SF1008P
Giá bán: 1.173.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Switch 8-port 10/100M PoE Switch, 8 10/100M RJ45 ports (có 4 cổng là PoE ports - có tính năng cấp nguồn qua cáp mạng cho các thiết bị PoE khác), steel case
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1008PE

Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1008PE

3.850.000
Đặt hàng
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SG1008PE
Giá bán: 3.850.000 [Giá đã có VAT] Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Switch 8-port 10/100/1000M PoE Switch, có 8 cổng PoE - có tính năng cấp nguồn qua cáp mạng cho các thiết bị PoE khác, vỏ sắt
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SF1005P

Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SF1005P

1.058.000
Đặt hàng
Cổng nối mạng TP-LINK POE Switch TL-SF1005P
Giá bán: 1.058.000 Bảo hành: 36 tháng
Mô tả tóm tắt:
Switch Để bàn PoE 5 cổng 10/100Mbps, 5 cổng RJ45 10/100Mbps bao gồm 4 cổng PoE, Cấp nguồn PoE 58W, Vỏ thép
Sản phẩm đã xem
Copyright ©2020 minhchaucomputer.vn. Xem phiên bản Mobile